colmi

labarai

Yadda ake share bayanai daga smartwatch ko tracker motsa jiki

Smartwatches da masu sa ido na motsa jiki da muke sawa a wuyan hannu an tsara su don adana cikakkun bayanan ayyukanmu, amma wani lokacin ƙila ba za ku so yin rikodin su ba.Ko kuna son ci gaba da ayyukan motsa jiki, kuna damuwa da samun bayanai da yawa akan agogon ku, ko kuma saboda wani dalili, yana da sauƙi don share bayanai daga na'urar da za ku iya sawa.

 

Idan kun sanya Apple Watch a wuyan hannu, duk bayanan da ta rubuta za su daidaita zuwa aikace-aikacen Lafiya akan iPhone ɗinku.Yawancin bayanan da aka daidaita da ayyukan ana iya share su gaba ɗaya ko gaba ɗaya, al'amari ne na zurfafa zurfafa.Bude Health app kuma zaɓi "Bincika," zaɓi bayanan da kuke son amfani da su, sannan zaɓi "Nuna duk bayanai.

 

A kusurwar dama ta sama, za ku ga maɓallin Gyara: Ta danna wannan maɓallin, za ku iya share duk abubuwan da ke cikin jerin ta danna alamar jan da ke hagu.Hakanan zaka iya share duk abun ciki nan da nan ta danna Edit sannan danna maɓallin Share All.Ko ka share shigarwa guda ɗaya ko share duk shigarwar, za a nuna alamar tabbatarwa don tabbatar da cewa abin da kake son yi ke nan.

 

Hakanan zaka iya sarrafa bayanan da aka daidaita su zuwa Apple Watch ta yadda wasu bayanai, kamar bugun zuciya, ba a rubuta su ta hanyar sawa ba.Don sarrafa wannan a cikin Health app, matsa Summary, sannan danna Avatar (saman dama), sannan Na'urori.Zaɓi Apple Watch ɗin ku daga lissafin, sannan zaɓi Saitunan Sirri.

 

Hakanan zaka iya sake saita Apple Watch ɗinka zuwa yanayin da yake a lokacin da ka saya.Wannan zai share duk bayanan akan na'urar, amma ba zai shafi bayanan da aka daidaita zuwa iPhone ba.A kan Apple Watch ɗin ku, buɗe aikace-aikacen Saituna kuma zaɓi Gabaɗaya, Sake saiti, da Share Duk Abubuwan da Saitunan.

 

Fitbit yana yin adadin masu bibiya da agogon smartwatches, amma duk ana sarrafa su ta hanyar aikace-aikacen Android ko iOS na Fitbit;Hakanan zaka iya samun dama ga dashboard bayanan kan layi.Ana tattara nau'ikan bayanai da yawa, kuma idan ka danna (ko danna) kusa da su, zaku iya gyara ko goge yawancin su.

 

Misali, akan manhajar wayar hannu, bude shafin "Yau" sannan ka latsa kowane lambobi na motsa jiki da kake gani (kamar sitika na tafiya na yau da kullun).Idan kuma ka danna taron guda ɗaya, zaka iya danna ɗigogi uku (kusurwar dama ta sama) sannan ka zaɓi Share don cire shi daga shigarwar.Katangar barci yayi kama da haka: Zaɓi log ɗin barci ɗaya, danna dige-dige guda uku kuma share log ɗin.

 

A rukunin yanar gizon Fitbit, zaku iya zaɓar "Log", sannan "Abinci", "Aiki", "Nauyi" ko "Barci".Kowace shigarwa tana da gunkin sharar da ke kusa da ita wanda ke ba ku damar share ta, amma a wasu lokuta, kuna iya buƙatar kewayawa zuwa shigarwar guda ɗaya.Yi amfani da kayan aikin kewayawa lokaci a kusurwar dama ta sama don nazarin abubuwan da suka gabata.

 

Idan har yanzu ba ku san yadda ake share wani abu ba, Fitbit yana da cikakken jagora: Misali, ba za ku iya share matakai ba, amma kuna iya soke su yayin yin rikodin ayyukan da ba tafiya ba.Hakanan zaka iya zaɓar share asusunka gaba ɗaya, wanda zaku iya shiga cikin shafin "Yau" na app ta danna avatar ɗinku, sannan saitin saitunan asusun da goge asusunku.

 

Don smartwatches na Samsung Galaxy, duk bayanan da kuka daidaita za a adana su zuwa Samsung Health app don Android ko iOS.Kuna iya sarrafa bayanan da aka aika zuwa Samsung Health app ta hanyar Galaxy Wearable app akan wayarku: A kan allon gida na na'urar ku, zaɓi Saitunan Kallon, sannan Samsung Health.

 

Ana iya cire wasu bayanan daga Samsung Health, yayin da wasu ba za su iya ba.Misali, don motsa jiki, kuna buƙatar zaɓar "Exercises" a cikin Home tab sannan zaɓi motsa jiki da kuke son gogewa.Danna ɗigogi uku (kusurwar dama na sama) kuma zaɓi "Delete" don tabbatar da zaɓin da kuka zaɓa don cire shi daga gidan.

 

Ga matsalar barci, wannan tsari ne irin wannan.Idan ka danna "Barci" a cikin shafin "Gida", za ka iya kewaya kowane dare da kake son amfani da shi.Zaɓi shi, danna dige guda uku a kusurwar dama ta sama, danna "Delete", sannan danna "Delete" don goge su.Hakanan zaka iya share bayanan abinci da ruwa.

 

Ana iya ɗaukar matakai masu tsauri.Kuna iya sake saita agogon masana'anta ta hanyar aikace-aikacen saitunan da ke zuwa tare da wearable: matsa "General" sannan "Sake saitin".Hakanan zaka iya share bayanan sirri ta danna gunkin gear da ke cikin layuka uku (a saman dama), sannan ka goge duk bayanan daga Samsung Health daga aikace-aikacen wayar.

 

Idan kana da smartwatch na COLMI, za ka iya samun damar shiga bayanai iri ɗaya akan layi ta amfani da manhajojin Da Fit, H.FIT, H, da sauransu akan wayarka.Fara da abin da aka tsara a cikin manhajar wayar hannu, buɗe menu (a sama na hagu don Android, ƙasa dama don iOS) kuma zaɓi Abubuwan da suka faru da Duk Abubuwan.Zaɓi taron da ake buƙatar sharewa, matsa alamar dige guda uku kuma zaɓi "Share Event".

 

Idan kana so ka share motsa jiki na al'ada (zaba motsa jiki, sannan zaɓi motsa jiki daga menu na app) ko auna (zaɓi Kididdigar Kiwon Lafiya, sannan zaɓi Nauyi daga menu na ƙa'idar), tsari ne mai kama.Idan kana son share wani abu, za ka iya sake danna ɗigogi uku a kusurwar dama ta sama sannan ka zaɓi "Share".Kuna iya shirya wasu daga cikin waɗannan shigarwar, idan hakan ya fi share su gaba ɗaya.


Lokacin aikawa: Agusta-18-2022